Lịch thi đấu Bóng Đá

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

18:30 West Ham Utd vs Man City
21:00 Fulham vs Crystal Palace
23:30 Man Utd vs Chelsea
02:00 Liverpool vs Sheffield Utd

Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh

18:30 Watford vs Bournemouth
21:00 Bristol City vs Swansea City
21:00 Cardiff City vs Middlesbrough
21:00 Coventry vs Blackburn Rovers
21:00 Huddersfield vs Preston North End
21:00 Millwall vs Barnsley
21:00 Norwich vs Wycombe
21:00 QPR vs Birmingham
21:00 Reading vs Rotherham Utd
21:00 Sheffield Wed. vs Luton Town
21:00 Stoke City vs Brentford

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

21:00 Barcelona vs Real Madrid
23:30 Osasuna vs Athletic Bilbao
23:30 Sevilla vs Eibar
02:00 Atletico Madrid vs Real Betis

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

23:15 UD Logrones vs Lugo
23:15 Cartagena vs Las Palmas
01:30 Almeria vs Fuenlabrada
01:30 Castellon vs Girona

Lịch thi đấu VĐQG Italia

20:00 Atalanta vs Sampdoria
23:00 Genoa vs Inter Milan
01:45 Lazio vs Bologna

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

19:00 Virtus Entella vs Venezia
19:00 Monza vs Chievo
19:00 Salernitana vs Ascoli
19:00 Pordenone vs Reggina
19:00 SPAL 1907 vs Vicenza
19:00 Reggiana vs Cittadella
21:00 Pescara vs Frosinone

Lịch thi đấu VĐQG Đức

20:30 Leipzig vs Hertha Berlin
20:30 Union Berlin vs Freiburg
20:30 Mainz vs M.gladbach
20:30 Bayern Munich vs Ein.Frankfurt
23:30 B.Dortmund vs Schalke 04

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

18:00 Holstein Kiel vs Greuther Furth
18:00 Darmstadt vs St. Pauli
18:00 Hamburger vs Wurzburger
18:00 Hannover 96 vs Fort.Dusseldorf

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

22:00 Lorient vs Marseille
02:00 PSG vs Dijon

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp

20:00 Caen vs Guingamp
00:00 Clermont vs Ajaccio
00:00 Pau FC vs Niort
00:00 Dunkerque vs Le Havre
00:00 Auxerre vs Chambly
00:00 Chateauroux vs Paris FC
00:00 Grenoble vs Nancy
00:00 Toulouse vs Rodez
00:00 Troyes vs Valenciennes

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

21:00 St. Mirren vs Hamilton
21:00 St. Johnstone vs Dundee Utd
21:00 Kilmarnock vs Hibernian
21:00 Motherwell vs Ross County

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 Nacional Madeira vs Pacos Ferreira
00:00 Santa Clara vs Sporting Lisbon
02:30 Porto vs Gil Vicente

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

21:30 VVV Venlo vs Ajax
23:45 Utrecht vs Twente
01:00 Zwolle vs Willem II
02:00 Heerenveen vs Emmen

Lịch thi đấu VĐQG Nga

18:00 Din. Moscow vs PFC Sochi
20:30 Zenit vs Rubin Kazan
23:00 Krasnodar vs Spartak Moscow
23:00 Lok. Moscow vs Rotor Volgograd

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

18:00 Pyunik vs FC Noah

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

17:00 Gabala FC vs Səbail FK
19:00 Keşla FK vs Neftchi Baku

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

20:00 Wisla Krakow vs Podbeskidzie
22:30 Slask Wroclaw vs Jagiellonia
01:00 Pogon Szczecin vs Legia Wars.

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

18:30 FK Gorodeya vs FC Smolevichi
20:30 Bate Borisov vs Vitebsk
22:30 Dinamo Minsk vs Belshina Bobruisk

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

19:30 Olimpik Sarajevo vs Zrinjski
19:30 FK Tuzla City vs Siroki Brijeg
22:00 Velez Mostar vs Zeljeznicar

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

21:45 Tsarsko Selo vs Lok. Plovdiv
00:15 Levski Sofia vs Cherno More

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len

21:00 Portadown FC vs Coleraine
21:00 Glentoran vs Glenavon
21:00 Dungannon Swi. vs Warrenpoint Town
21:00 Carrick Rangers vs Larne
23:30 Ballymena Utd vs Linfield

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

19:30 Shkupi vs Sileks Kratovo

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

21:15 Eupen vs KV Mechelen
23:30 Cercle Brugge vs RE Mouscron Peruwelz
01:45 OH Leuven vs Club Brugge

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

20:00 Istra 1961 vs NK Osijek
22:05 Lok. Zagreb vs Hajduk Split

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

17:00 Tulevik Viljandi vs Tammeka Tartu
17:00 TJK Legion vs Tallinna Kalev
19:00 Trans Narva vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

17:30 Chikhura Sach. vs Samtredia
22:00 Dinamo Batumi vs Lokomotiv T
00:00 Merani Tbilisi vs Dila Gori

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

19:45 MTK Budapest vs Varda SE
22:00 Paksi vs Budapest Honved
00:30 Ferencvaros vs Ujpest

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

22:15 Larissa vs Aris Salonica
00:30 Panathinaikos vs Volos NFC

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

22:00 Breidablik vs Vikingur Rey.
22:00 KA Akureyri vs Valur Rey.
22:00 Grotta vs Stjarnan
22:00 Fylkir vs IA Akranes
22:00 Fjolnir vs HK Kopavogur
22:00 Hafnarfjordur vs KR Reykjavik

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

23:00 Sligo Rovers vs Cork City
01:30 Bohemians vs Finn Harps

Lịch thi đấu VĐQG Israel

00:00 Hap. Beer Sheva vs Hapoel Kfar Saba
00:00 Maccabi Haifa vs Ashdod
00:00 Bnei Yehuda vs Beitar Jerusalem
00:00 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Hadera
00:00 Maccabi Netanya vs Hapoel Haifa
00:00 Bnei Sakhnin vs Maccabi TA
00:00 Maccabi P.Tikva vs HIK Shmona

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20:00 Senglea Athletic vs Tarxien Rainbows
00:15 Gzira Utd vs Zejtun

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

18:00 Codru Lozova FC vs Milsami
21:00 Sheriff Tiraspol vs FC Floresti
22:00 Sheriff Tiraspol vs CSCT Buiucani
22:00 Sfintul Gheorghe vs Speranta
22:00 Codru Lozova FC vs Dinamo-Auto

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

23:00 Start Kristiansand vs Sandefjord
01:30 Brann vs Stabaek

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

20:00 Haka vs IFK Mariehamn
20:00 Helsinki vs Inter Turku
20:00 Lahti vs HIFK
20:00 RoPS Rovaniemi vs Seinajoen JK
20:00 TPS Turku vs KuPS
20:00 Ilves vs Honka

Lịch thi đấu VĐQG Romania

18:00 UTA Arad vs Chindia Targoviste
23:30 Astra Giurgiu vs CSMS Politehnica Iasi
01:45 Sepsi OSK vs Dinamo Bucuresti

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

22:00 Spartak Trnava vs Trencin
22:00 Sered vs Zlate Moravce
22:00 Ruzomberok vs MSK Zilina
22:00 FK Pohronie vs Senica
22:00 Nitra vs Zemplin Michalovce

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

20:45 CM Celje vs Gorica
23:00 Maribor vs Koper
00:00 Mura vs CM Celje
00:00 Koper vs Tabor Sezana
00:00 Aluminij vs Maribor
00:00 Gorica vs O.Ljubljana
00:00 NK Bravo vs Domzale

Lịch thi đấu VĐQG Séc

23:00 Banik Ostrava vs Slovacko
23:00 Mlada Boleslav vs Pardubice
23:00 Opava vs Slavia Praha
23:00 Bohemians 1905 vs Teplice
23:00 Brno vs Pribram
23:00 Zlin vs Vik.Plzen
23:00 Sigma Olomouc vs MFk Karvina
23:00 Sparta Praha vs C. Budejovice
23:00 Slovan Liberec vs Jablonec

Lịch thi đấu VĐQG Síp

20:00 Apollon Limassol vs Nea Salamina
22:30 Ermis Aradippou vs AEK Larnaka

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Ankaragucu vs Hatayspor
20:00 Gaziantep B.B vs Konyaspor
23:00 Erzurum BB vs Galatasaray
23:00 Istanbul BB vs Antalyaspor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

00:00 Vaduz vs Zurich
00:00 Lugano vs St. Gallen

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

20:00 Djurgardens vs Sirius
20:00 Hacken vs Mjallby AIF

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

18:00 Desna Chernigiv vs Olimpik Donetsk
21:00 Dinamo Kiev vs PFK Aleksandriya
21:00 Vorskla vs Shakhtar Donetsk
23:30 FC Lviv vs SK Dnipro-1

Lịch thi đấu VĐQG Wales

20:30 Bala Town vs Cardiff Metropolitan
20:30 Cefn Druids AFC vs Barry Town
20:30 Penybont vs Flint Town Utd
23:15 The New Saints vs Haverfordwest
23:15 Caernarfon Town vs Aberystwyth

Lịch thi đấu VĐQG Áo

22:00 SV Ried vs Sturm Graz
22:00 Austria Wien vs RB Salzburg
22:00 SCR Altach vs Admira

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

23:00 Brondby vs Midtjylland

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

12:00 Kashima Antlers vs Sanf Hiroshima
12:00 Nagoya Grampus vs Vegalta Sendai
12:00 Consa. Sapporo vs Yokohama FC
14:00 Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol
15:00 Urawa Red vs Cerezo Osaka

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

12:00 FC Seoul vs Gangwon
14:30 Incheon Utd vs Busan I'Park

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

14:30 Guangzhou Fuli vs Qingdao Huanghai
18:35 Jiangsu Suning vs Chongqing Lifan

Lịch thi đấu VĐQG Arập Xeut

21:40 Al Ettifaq vs Al Ain (KSA)
23:55 Al Fateh vs Al Ittihad (KSA)

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

22:00 Ahli Amman vs Al Salt

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

21:35 Yarmouk (KUW) vs Fahaheel
21:35 Al Arabi (KUW) vs Burgan SC
23:50 Tadamon (KUW) vs Al Jahra
23:50 Sulaibikhat vs Salmiya

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

22:30 Al Wakra vs Al Arabi (QAT)
23:45 Qatar SC vs Umm salal

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

16:30 Alb. Niigata (SIN) vs Lion City Sailors
16:30 Geylang Intl vs Balestier Kh.

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

17:45 Nakhon Ratch. vs Bangkok Utd
18:00 Samut Prakan City vs Suphanburi
19:00 Ratchaburi vs Rayong FC
20:00 Port FC vs Prachuap FC

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

17:30 Surkhon Termiz vs Pakhtakor
19:30 Sogdiana Jizzakh vs Navbahor

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

18:00 Than Quảng Ninh vs TP.HCM
19:15 Hà Nội FC vs BCM Bình Dương

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

03:00 Bragantino/SP vs Goias/GO
05:00 Bahia/BA vs Fortaleza/CE
05:00 Ceara/CE vs Coritiba/PR
05:00 Sao Paulo/SP vs Botafogo/RJ
08:00 Atl. Mineiro/MG vs SC Recife/PE

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

04:00 Once Caldas vs Jag de Cordoba
06:05 Deportes Tolima vs La Equidad
08:10 Junior Barranquilla vs Millonarios

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

03:30 Emelec vs Macara
06:00 Tecnico Uni. vs Delfin SC
08:30 LDU Quito vs Nacional Quito

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

04:00 Sportivo Luqueno vs River Plate (PAR)
06:15 Guairena FC vs Olimpia Asuncion

Lịch thi đấu VĐQG Peru

22:30 Dep. Llacuaba vs Sport Boys
01:30 Carlos A. Mannucci vs Cesar Vallejo
03:03 Universitario vs Atletico Grau
06:30 Cienciano vs Sporting Cristal

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

00:15 CA Progreso vs Plaza Colonia
02:30 CA Fenix vs Boston River
05:30 Defensor SC vs CA Penarol

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

02:37 Inter Miami vs Orlando City
03:07 Atlanta United vs D.C. Utd
06:37 New York City vs Montreal Impact
06:37 Cincinnati vs Minnesota Utd
06:37 Chicago Fire vs New York RB
06:37 Philadelphia Union vs Toronto
08:07 Houston Dynamo vs Columbus Crew
08:37 Sporting Kansas vs Colorado Rapids
09:07 Vancouver WC vs San Jose EQ

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

05:00 Queretaro vs Necaxa
08:00 Tigres UANL vs Juarez
09:00 Club America vs Atlas
09:00 Mazatlan FC vs Monterrey

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

03:00 Municipal Grecia vs Herediano
06:00 Santos Guapiles vs Guadalupe FC

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

20:30 Blo. Celtic vs Golden Arrows
20:30 Baroka FC vs Maritzburg Utd
20:30 Kaizer Chiefs vs Mamelodi Sun.
23:00 Cape Town City vs Chippa Utd
01:15 Amazulu vs Orlando Pirates
01:15 SuperSport Utd vs Black Leopards

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021

23:00 Serbia Nữ vs Kazakhstan Nữ

Lịch thi đấu C1 Châu Phi

02:00 Zamalek SC vs Raja Casablanca

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland

21:00 Dundee vs Greenock Morton
21:00 Alloa Athletic vs Dunfermline
21:00 Queen of South vs Raith Rovers
21:00 Inverness C.T. vs Ayr Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 Vizela vs Academica Coim
21:00 Porto B vs Chaves
21:00 Cova Piedade vs Leixoes
21:00 Vilafranquense vs Casa Pia AC
23:00 Benfica B vs Academico Viseu

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

12:00 SKA-Khabarovsk vs Chertanovo
17:00 Krasnodar B vs Dinamo Bryansk
18:00 Shinnik Yaroslavl vs Tekstilshchik Ivanov
18:00 FK Orenburg vs Yenisey
19:00 Akron Togliatti vs Neftekhimik Nizh
20:00 Volgar Astrakhan vs Spartak Moscow B
21:00 Torpedo Moscow vs Alania Vla
21:00 Chayka FK Pesch vs Nizhny Nov
21:00 Veles Moscow vs Tom Tomsk
21:00 Fakel vs Krylya Sovetov
23:00 Baltika vs Irtysh Omsk

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

23:00 Radomiak Radom vs LKS Lodz
23:00 Korona Kielce vs Stomil Olsztyn

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

01:45 RWD Molenbeek vs Lierse

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland

21:00 Drogheda Utd vs Wexford Youths
21:00 Bray Wanderers vs Galway
02:45 Cobh Ramblers vs Shamrock Rovers 2
02:45 Cabinteely vs Drogheda Utd
02:45 Athlone vs Bray Wanderers
02:45 Wexford Youths vs Longford Town
02:45 Galway vs UC Dublin

Lịch thi đấu Hạng 2 Na Uy

19:00 Strommen vs Raufoss IL
19:00 Asane Fotball vs KFUM Oslo
20:30 Ullensaker/Kisa vs Grorud IL
20:30 HamKam vs Sogndal
20:30 FK Jerv vs Oygarden FK
20:30 Stjordals Blink vs Tromso
20:30 Kongsvinger vs Ranheim IL

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

18:00 AC Kajaani vs SJK Akatemia
18:00 AC Oulu vs MP Mikkeli
18:00 KPV Kokkola vs MuSa Pori
21:00 Mypa vs EIF Ekenas
21:00 Jaro vs KTP Kotka

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

21:00 Jihlava vs FK Blansko
21:00 Vik.Zizkov vs SK Lisen
21:00 Slavoj Vysehrad vs Fotbal Trinec
21:00 Hradec Kralove vs Usti & Labem
21:00 Sellier&Bellot Vlasim vs Dukla Praha
21:00 Taborsko vs Varnsdorf
21:00 MFK Chrudim vs SK Prostejov

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Umraniyespor vs Altinordu SK
23:00 Samsunspor vs Keciorengucu

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

22:30 Wil 1900 vs Stade L. Ouchy
23:00 Winterthur vs Chiasso
23:30 Aarau vs Neuchatel Xamax
00:00 Grasshoppers vs Schaffhausen

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

22:30 Orgryte vs Osters
22:30 Halmstads vs Vasteras

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

18:15 Hobro I.K. vs Esbjerg FB
19:00 Fredericia vs Skive IK
20:00 Vendsyssel FF vs HB Koge
21:00 Helsingor vs Kolding IF

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

12:00 Montedio Yama. vs Tokyo Verdy
12:00 Zweigen Kan. vs Okayama

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

11:30 Jeonnam Dragons vs Daejeon Hana Citizen
14:00 Chungnam Asan vs Anyang
14:00 Jeju Utd vs Suwon FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

13:30 Suzhou Dongwu vs Nei Mongol
14:00 Xinjiang Tianshan vs Sichuan Jiuniu
14:00 Changchun Yatai vs Meizhou Hakka
17:00 Heil. Lava Spring vs Nantong Zhiyun
18:35 Shenyang Urban vs Guizhou Zhicheng
18:35 Zhejiang Greentown vs Kunshan FC

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

15:30 An Giang vs Bà Rịa Vũng Tàu
15:30 Khánh Hòa vs Bình Định
17:00 Phố Hiến vs Bình Phước

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

02:00 CRB/AL vs Ponte Preta/SP
04:30 Sampaio Correa/MA vs Cuiaba/MT
08:00 America/MG vs Confianca/SE

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

02:00 Fortaleza vs Real San Andres
03:00 Valledupar vs Llaneros FC
03:00 Atletico vs Dep.Quindio

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:30 Louisville City vs Tampa Bay Rowdies
09:30 Phoenix FC vs El Paso Locomotive

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

00:00 CD Tapatio vs Tlaxcala FC

Lịch thi đấu Cúp Lithuania

18:30 FK Panevezys vs Suduva

Lịch thi đấu League One

19:00 Gillingham vs Fleetwood Town
21:00 Lincoln vs Ipswich
21:00 Shrewsbury vs Rochdale
21:00 Accrington vs Bristol Rovers
21:00 Blackpool vs Milton Keynes Dons
21:00 Burton Albion vs Wimbledon
21:00 Doncaster Rovers vs Crewe Alexandra
21:00 Hull City vs Peterborough Utd
21:00 Northampton vs Charlton Athletic
21:00 Oxford Utd vs Swindon
21:00 Sunderland vs Portsmouth
21:00 Wigan vs Plymouth Argyle

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

17:00 Villarreal B vs Levante B
21:30 Alaves B vs Arenas de Guecho
23:30 Burgos CF vs Sporting Gijon B
23:30 SD Laredo vs Barakaldo
23:30 Andorra FC vs Espanyol B
00:00 L'Hospitalet vs Lleida Esportiu
00:30 Extremadura UD vs Villarrubia CF

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20:00 Carpi vs Cesena
01:45 Virtus Francavilla vs Potenza SC
02:45 Giana Erminio vs Como

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

19:00 Ingolstadt vs Dynamo Dresden
19:00 Magdeburg vs Wehen
19:00 Lubeck vs Hallescher
19:00 Meppen vs Kaiserslautern
19:00 Duisburg vs Uerdingen
19:00 Hansa Rostock vs Vik.Koln
19:00 Unterhaching vs Munchen 1860

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland

21:00 East Fife vs Montrose
21:00 Partick Thistle vs Airdrieonians
21:00 Dumbarton vs Clyde
21:00 Peterhead vs Cove Rangers
21:00 Falkirk vs Forfar Athletic

Lịch thi đấu Aus Brisbane

13:00 Albany Creek vs Taringa Rovers
14:00 Bayside Utd vs Brisbane Knights
15:00 St George Saints vs Grange Thistle
15:00 The Gap vs Acacia Ridge
15:00 Caboolture Sports vs North Star

Lịch thi đấu Aus Queensland

15:30 Brisbane Strikers vs Redlands Utd
16:00 Queensland Lion vs Brisbane City
16:00 Eastern Suburbs vs Gold Coast Knights

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

11:00 Croydon Kings vs Campbelltown City
11:30 Adelaide City vs Metro Stars
11:30 Cumberland Utd vs Adelaide Comets
11:30 Modbury Jets vs Adelaide Utd U21

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

12:00 Kataller Toyama vs Yokohama SCC

Lịch thi đấu Japan Football League

11:00 Nara Club vs Maruyasu Okazaki
11:00 Sony Sendai vs MIO Biwako
11:00 Suzuka Unlimited vs FC Osaka
11:00 Honda FC vs Kochi United SC

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 Jeonju EM vs Gyeongju Citizen
13:00 GimPo Citizen vs Busan Transp.
13:00 Hwaseong FC vs Gyeongju KHNP
13:00 Pyeongtaek FC vs Chuncheon FC
13:00 Mokpo City vs Daejeon Korail
13:00 Gimhae City vs Gangneung City
15:00 Cheongju FC vs Yangju FC

Lịch thi đấu League Two

19:00 Exeter City vs Scunthorpe Utd
21:00 Tranmere Rovers vs Southend
21:00 Morecambe vs Forest Green
21:00 Salford City vs Crawley Town
21:00 Cambridge Utd vs Bolton
21:00 Barrow vs Walsall
21:00 Bradford City vs Newport
21:00 Cheltenham vs Mansfield
21:00 Colchester Utd vs Harrogate Town
21:00 Grimsby vs Carlisle
21:00 Oldham vs Port Vale
21:00 Stevenage vs Leyton Orient

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

18:00 Wolfsburg II vs Wer.Bremen II
18:30 Weiche Flensburg vs Altona 93
19:00 Heider SV vs Teutonia Ottensen

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Bavaria

19:00 Greuther Furth II vs Memmingen
19:00 Heimstetten vs Rosenheim
19:00 Schweinfurt vs Schalding Hein.
19:00 SpVgg Bayreuth vs Nurnberg II
19:00 VfB Eichstatt vs Augsburg II
19:00 TSV Aubstadt vs Buchbach
19:00 TSV 1896 Rain vs V. Aschaffenburg
19:00 Wacker Burghausen vs VfR Garching

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:30 Auerbach vs Ger.Halberstadt
18:30 C. Leipzig vs Bischofswerdaer
18:30 E.Cottbus vs Berlin AK 07

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 Bayern Alzenau vs TSV Steinbach
19:00 SSV Ulm vs TSG Balingen
19:00 Homburg vs Aalen
19:00 Stadtallendorf vs Bahlinger
19:00 TSV Schott Mainz vs Sonnenhof
19:00 Giessen vs Hoffenheim II
19:00 Hessen Kassel vs Mainz II
19:00 Elversberg vs Astoria Walldorf
19:30 Stuttgart II vs Offenbach

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 Sportfreunde Lotte vs Schalke 04 II
19:00 Essen vs Oberhausen
19:00 Wuppertaler vs SV Straelen
19:00 Wiedenbruck vs M.gladbach II
19:00 Bonner SC vs Preussen Munster
19:00 RW Ahlen vs Lippstadt
19:00 A.Aachen vs Bergisch Gladbach
21:00 FC Koln II vs Rodinghausen

Lịch thi đấu U23 Anh

19:00 Man City U23 vs Arsenal U23
19:00 Liverpool U23 vs Chelsea U23

Lịch thi đấu U19 Séc

17:00 Brno U19 vs Mlada Boleslav U19
20:00 Zlin U19 vs Opava U19

Lịch thi đấu U21 Ukraine

15:00 Kolos Kovalivka U21 vs FC Mynai U21
16:00 Zorya U21 vs Rukh Vynnyky U21
17:00 Inhulets Petrove U21 vs Mariupol Youth

Đối tác: ty so bong da truc tuyen, keo bong da hom nay, kết quả seagame, kết quả bóng đá seagame 2019 Kết quả bóng đá, Tỷ lệ, Lịch thi đấu, Bảng xếp hạng, Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Italia, Chuyển nhượng, Bóng đá Việt nam, Bóng đá quốc tế,

DMCA.com Protection Status