Lịch thi đấu Bóng Đá

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG

02:00 Trinidad & T. vs Jamaica

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

20:00 Burnley 2 vs Bournemouth 4
22:30 Man City vs Man Utd

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Villarreal 1 vs Granada 2
22:15 Atletico Madrid vs Real Betis
00:30 Mallorca vs Girona
03:00 Athletic Bilbao vs Barcelona

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

20:00 Andorra FC vs Valladolid
22:15 Tenerife vs Mirandes
00:30 Zaragoza vs Amorebieta
03:00 Leganes vs Eibar

Lịch thi đấu VĐQG Italia

18:30 Verona 4 vs Sassuolo 2
21:00 Frosinone vs Lecce
21:00 Empoli vs Cagliari
00:00 Atalanta vs Bologna
02:45 Napoli vs Juventus

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

22:15 Como vs Venezia
22:15 Cosenza vs Catanzaro
22:15 Feralpisalo vs Sampdoria
22:15 Ascoli vs Reggiana
22:15 Bari vs Spezia
22:15 Cittadella vs Pisa
00:30 Modena vs Cremonese

Lịch thi đấu VĐQG Đức

21:30 FC Koln 1 vs B.Leverkusen 1
23:30 Hoffenheim vs Wer.Bremen

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

19:30 Elversberg vs Wehen
19:30 Hamburger vs Osnabruck
19:30 Paderborn 07 vs Magdeburg

Lịch thi đấu VĐQG Pháp

19:00 Toulouse 2 vs Nice 2
21:00 Stade Brestois vs Le Havre
21:00 Montpellier vs Strasbourg
21:00 Nantes vs Metz
23:05 Rennes vs Lorient
02:45 Lyon vs Lens

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

19:00 Hearts vs Celtic

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

22:30 Portimonense vs Vizela
22:30 Casa Pia AC vs Gil Vicente
01:00 Sporting Lisbon vs SC Farense
03:30 Porto vs Benfica

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

18:15 Ajax 1 vs Utrecht 1
20:30 Heerenveen vs Zwolle
20:30 PSV Eindhoven vs Feyenoord
22:45 Fortuna Sittard vs SBV Excelsior
02:00 Heracles Almelo vs Almere City

Lịch thi đấu VĐQG Nga

18:00 Nizhny Nov vs Fakel
20:30 Din. Moscow vs Lok. Moscow
23:00 Baltika vs FK Sochi

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

18:00 Ararat-Armenia 1 vs Van Yerevan 1
21:00 Ararat Y vs BKMA Yerevan

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan

19:00 Gabala FC 1 vs Səbail FK 1
22:00 Neftchi Baku vs Karabakh Agdam

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

18:30 LKS Lodz vs Puszcza Nie.
21:00 Zaglebie Lubin 1 vs Korona Kielce 1
23:30 Rakow Czestochowa vs Lech Poznan

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

20:00 NK Posusje vs Velez Mostar
00:45 Zeljeznicar vs Sarajevo

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

19:30 Cska Sofia vs Beroe
22:00 Ludogorets vs CSKA 1948 Sofia

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

20:00 Makedonija vs Voska Sport
20:00 Rabotnicki vs Bregalnica Stip
20:00 Sileks Kratovo vs FC Struga
20:00 Shkupi vs Tikves Kavadarci
20:00 Gostivari vs Academy Pandev
20:00 Shkendija vs Vardar

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

19:30 Genk vs Club Brugge
22:00 Antwerpen vs Sint Truiden
00:30 Anderlecht vs Eupen
01:15 Kortrijk vs RWD Molenbeek

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

21:00 HNK Rijeka vs NK Varazdin
23:30 NK Osijek vs Dinamo Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

17:30 Tallinna Kalev vs Tammeka Tartu
19:30 Vaprus Parnu vs Paide Linname.

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

21:00 Dila Gori vs Gagra Tbilisi

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

20:00 MTK Budapest vs Paksi
22:30 Ferencvaros vs Kecskemeti
01:00 Ujpest vs MOL Fehervar FC

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

00:30 OFI Creta vs Panathinaikos
00:30 Lamia FC vs PAOK
00:30 Kifisia FC vs Panetolikos
00:30 Panserraikos vs Asteras Tripolis
00:30 Pas Giannina vs Atromitos
00:30 Olympiakos vs Volos NFC
00:30 Aris Salonica vs AEK Athens

Lịch thi đấu VĐQG Israel

01:00 Maccabi Haifa vs Hapoel Hadera

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

18:00 Dainava Alytus vs Zalgiris
23:30 Hegelmann Litauen vs TransINVEST

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

22:00 Wiltz vs Swift Hesperange
22:00 Progres Niedercorn vs UT Petange
22:00 Racing Union vs Marisca Miersch
22:00 Mondorf-les. vs Differdange
22:00 UNA Strassen vs Victoria Rosport
22:00 Kaerjeng 97 vs Dudelange
22:00 Mondercange vs Jeunesse Esch
22:00 Fola Esch vs Schifflingen

Lịch thi đấu VĐQG Malta

17:00 Marsaxlok vs Mosta
20:00 Gzira Utd 1 vs Sliema Wanderers 1
22:15 Floriana vs Gudja United

Lịch thi đấu VĐQG Montenegro

20:00 FK Jerezo vs OFK Petrovac
20:00 Rudar 2 vs Mladost Donja 2
21:00 Arsenal Tivat vs Jedinstvo
21:30 Decic Tuzi 1 vs Mornar Bar 1

Lịch thi đấu VĐQG Romania

19:30 Universitaea Cluj vs Botosani
01:30 Steaua Bucuresti vs Petrolul Ploiesti

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

20:30 FK Novi Pazar vs Mladost Lucani
22:30 FK Vozdovac vs Spartak Subotica
00:30 Radnicki Nis vs Radnik Surdulica

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

21:00 Koper vs NK Rogaska
23:30 NK Radomlje vs NK Bravo

Lịch thi đấu VĐQG Séc

20:00 Teplice vs Slovan Liberec
21:00 Zlin vs Banik Ostrava
00:00 Sparta Praha vs Slavia Praha

Lịch thi đấu VĐQG Síp

22:00 Apoel FC vs Pafos FC
00:00 AE Zakakiou vs Ethnikos Achnas

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Pendikspor vs Konyaspor
17:30 Istanbul BB vs Samsunspor
23:00 Besiktas vs Galatasaray

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

20:15 Luzern vs Lugano
22:30 Winterthur vs Yverdon
22:30 Zurich vs Young Boys

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

18:00 Obolon Kiev vs SK Dnipro-1
20:30 PFK Aleksandriya vs Zorya
23:00 Shakhtar Donetsk vs Kryvbas

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

20:00 Viborg vs Randers
20:00 Lyngby vs Hvidovre IF
22:00 Brondby vs Vejle
00:00 Aarhus AGF vs Odense BK

Lịch thi đấu VĐQG Australia

11:00 Wellington Phoenix vs Adelaide Utd
13:00 Brisbane Roar vs Melb. Victory

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

14:00 Urawa Red vs Tokyo Verdy

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

12:00 Daegu vs Gimcheon Sangmu

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc

18:35 Zhejiang Professional 1 vs Shenzhen Peng City 1
19:00 Meizhou Hakka vs Sh. Shenhua

Lịch thi đấu VĐQG Bahrain

23:15 Al Shabab (BHR) vs Al Najma (BHR)
23:15 East Riffa vs Busaiteen
23:15 AL Riffa vs Al Hidd

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

14:00 Lee Man FC vs Resources Capital
14:00 Sham Shui Po vs HK Ranger
15:30 Hong Kong FC vs Kitchee

Lịch thi đấu VĐQG Indonesia

15:00 Persebaya Surabaya vs PSS Sleman
19:00 PSIS Semarang vs Persik Kediri
19:00 RANS Nusantara vs Persib Bandung

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

21:00 Faisaly (JOR) vs Ramtha
23:30 Jalil Club vs Wehdat Amman

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait

20:55 Kazma vs Fahaheel
23:35 Al Kuwait vs Al Arabi (KUW)

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

17:30 Muang Thong Utd 1 vs Prachuap FC 1
18:00 Buriram Utd vs Bangkok Utd
19:00 Uthai Thani FC vs Chonburi

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

17:00 FK AGMK vs Andijan
19:15 Lok. Tashkent vs Metallurg Bekabad

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

17:00 Quảng Nam vs Bình Định
18:00 Khánh Hòa vs Hà Nội FC
18:00 SL Nghệ An vs Nam Định
19:15 TP.HCM vs BCM Bình Dương
19:15 CA Hà Nội vs HL Hà Tĩnh

Lịch thi đấu VĐQG Ấn Độ

21:00 Chennaiyin FC vs Odisha

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

03:00 Defensa YJ vs Lanus
03:00 Godoy Cruz vs Estudiantes LP
05:15 Boca Juniors vs Belgrano
07:30 Newells Old Boys vs San Lorenzo

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

02:00 Nacional Potosi vs Aurora
04:30 Univ de Vinto vs Inde. Petrolero
07:00 Gua. Villarroel SJ vs Oriente Petrolero

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

04:00 Colo Colo vs Huachipato
06:30 U. La Calera vs Iquique

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

04:00 Atl. Bucaramanga vs Patriotas
06:10 Inde.Medellin vs Aguilas Doradas
08:20 Alianza Petrolera vs Santa Fe

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

01:00 Catolica Quito vs Nacional Quito
03:30 Tecnico Uni. vs Cumbaya FC
06:00 Barcelona SC vs Imbabura

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

04:00 General Caballero vs Sportivo Trinidense
06:30 Nacional(PAR) vs Libertad

Lịch thi đấu VĐQG Peru

03:00 CD Los Chankas vs Sport Boys
07:00 Cienciano vs Carlos A. Mannucci

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

20:00 CA Fenix 1 vs Boston River 1
03:00 Liverpool P. (URU) vs Dep. Maldonado
06:00 Rampla Juniors vs CA Penarol

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

03:00 Caracas vs Dep.Tachira
06:00 Puerto Cabello vs Rayo Zuliano

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

02:07 New England vs Toronto

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

08:00 Monterrey vs Pumas UNAM
10:00 Club Tijuana vs Club Leon

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

05:00 Dep. Saprissa vs San Carlos
07:00 Sporting (CRC) vs Cartagines

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập

00:00 ENPPI Cairo vs Ittihad Alexandria

Lịch thi đấu VĐQG Marốc

22:00 JS Soualem vs Maghreb Tetouan
00:00 Raja Casablanca vs Olympique Safi

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

20:30 Cape Town Spurs vs TS Galaxy
21:30 Richards Bay vs Royal AM

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:00 UD Oliveirense vs Nacional Madeira
19:45 Uniao Torreense vs Porto B
21:00 Penafiel vs AVS Futebol
22:30 Leixoes vs Tondela

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga

20:00 Akron Togliatti vs Rodina Moscow
20:00 Volgar Astrakhan vs SKA-Khabarovsk
20:30 Arsenal-Tula vs Chernomorets N.
21:00 Neftekhimik Nizh vs Alania Vla

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

18:40 Gornik Leczna vs Motor Lublin
21:00 Polonia Wars. vs Chrobry Glogow
00:00 Zaglebie Sosno vs Podbeskidzie

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

19:30 Dender vs Beerschot-Wilrijk
22:00 RFC Seraing vs Patro Eisden
01:15 Beveren vs Oostende

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

16:30 Sparta Praha B vs SK Prostejov

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Giresunspor vs Adanaspor
20:00 Goztepe vs Boluspor
23:00 Corum FK vs Bandirmaspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

20:15 Vaduz vs Schaffhausen
20:15 Sion vs Bellinzona

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

16:30 Horn vs Admira

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

19:00 Naestved BK 1 vs AC Horsens 1

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

11:00 Renofa Yamaguchi vs Blaublitz Akita
11:00 Iwaki FC vs Okayama
11:00 Roas. Kumamoto vs Thespa Kusatsu
12:00 Tochigi SC vs Montedio Yama.

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

12:00 Suwon Bluewings 1 vs Chungnam Asan 1
14:30 Busan I'Park vs Seoul E-Land

Lịch thi đấu Hạng 2 Arập Xeut

20:00 Al Faisaly (KSA) vs Al Bukiryah
20:00 Al Jabalain vs Al Qadisiya
22:20 Al Adalah vs Al Safa (KSA)

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

03:00 Aldosivi vs Almirante Brown
03:00 Guillermo vs Deportivo Maipu
03:00 Deportivo Moron vs San Telmo
03:00 Temperley vs Chaco For Ever
03:00 Gimnasia y Tiro vs Defensores Unidos
03:00 CA Mitre Salta vs Atletico Atlanta
03:00 Chacarita Jrs vs Talleres (RdE)
03:00 Arsenal Sarandi vs CA San Miguel
05:00 San Martin SJ vs Ferro Carril Oeste
06:00 Patronato Parana vs Racing Cordoba
07:30 Estudiantes Rio Cuarto vs Colon

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

22:00 U.Concepcion vs San Marcos A.
04:00 Rangers Talca vs Antofagasta
06:30 U. San Felipe vs Deportes Recoleta
07:00 Barnechea vs Curico Unido

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

03:30 Real Cartagena vs Boca Juniors Cali
03:30 Atletico vs Atletico Huila

Lịch thi đấu Cúp Belarus

18:00 Vitebsk vs Isloch
20:00 Neman Grodno vs FK Minsk

Lịch thi đấu Cúp Bắc Ai Len

20:00 Institute vs Linfield

Lịch thi đấu Liên Đoàn Iceland

19:00 Breidablik vs Vestri
20:00 Leiknir Rey. vs IA Akranes

Lịch thi đấu Cúp Thụy Điển

19:00 Elfsborg vs Degerfors IF
19:00 Malmo 1 vs Varbergs BoIS 1
19:00 GAIS vs Orgryte
19:00 Osters vs Lulea
21:15 Gefle IF vs Orebro
21:15 Kalmar vs AIK Solna
23:30 Skovde vs United IK Nordic
23:30 Djurgardens vs Goteborg

Lịch thi đấu Cúp Brazil

06:30 Fluminense/PI vs Fortaleza/CE

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

18:00 Merida vs Atl. Baleares
18:00 UD Melilla vs Real Madrid B
18:00 Malaga vs UD Ibiza
22:00 Atletico Madrid B vs Alcoyano
22:00 Linares Deportivo vs Atl. Sanluqueno
22:00 Real Union vs Barcelona B
00:00 Sestao vs Sabadell
00:00 Castellon vs San Fernando
00:00 Ceuta vs CF Intercity
00:00 Murcia vs Recreativo Huelva
01:00 Deportivo vs Lugo
02:00 Antequera CF vs Cordoba

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

20:00 AC Renate vs Padova
20:00 Virtus Francavilla vs Latina
20:00 Catania vs Monterosi FC
20:00 Luchese vs Rimini
22:15 Sestri Levante 1 vs SPAL 1907 1
00:30 AZ Picerno vs SS Monopoli
00:30 Turris Neapolis vs Taranto
00:30 Audace Cerignola vs Avellino
00:30 Vicenza vs Fiorenzuola

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

19:30 Ingolstadt 1 vs Vik.Koln 1
22:30 A.Bielefeld vs Verl
01:30 Duisburg vs B.Dortmund II

Lịch thi đấu Aus Brisbane

14:00 Taringa Rovers vs Pine Hills
15:00 Holland Park Hawks vs Maroochydore Swans

Lịch thi đấu Aus New South Wales

11:00 WS Wanderers U21 vs Rockdale Ilinden FC
11:00 Wollongong Wolves vs St George City
12:30 APIA Tigers vs Manly Utd

Lịch thi đấu Aus Victoria

12:00 Melb. Knights vs St Albans Saints

Lịch thi đấu Nữ Australia

12:00 Central Coast Nữ vs Adelaide Utd Nữ
12:00 Newcastle Jets Nữ vs Perth Glory Nữ

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

12:00 Nara Club vs Nagano Parceiro
12:00 Yokohama SCC vs FC Osaka
12:00 Zweigen Kan. vs FC Imabari

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 Yangpyeong vs Ulsan Citizen
12:00 Gimhae City vs Changwon City
12:00 Busan Transp. vs Chuncheon FC

Lịch thi đấu Brazil Paranaense

02:00 Cianorte/PR vs Coritiba/PR
04:30 Azuriz FC/PR vs Operario/PR

Lịch thi đấu Brazil Carioca

02:00 Fluminense/RJ vs Botafogo/RJ
04:10 Volta Redonda/RJ vs Nova Iguacu/RJ
04:10 Boavista/RJ vs Bangu/RJ
04:10 Vasco DG/RJ vs Portuguesa/RJ

Lịch thi đấu Brazil Paulista

02:00 Sao Bernardo/SP vs Agua Santa/SP
03:00 Ponte Preta/SP vs Novorizontino/SP
04:00 Bragantino/SP vs Santos/SP
06:00 Sao Paulo/SP vs Palmeiras/SP

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Bắc

20:00 St. Pauli II vs Havelse
20:00 Oldenburg 1897 vs Ein. Norderstedt
21:00 Bremer SV 1 vs Teutonia Ottensen 1

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Bavaria

20:00 Nurnberg II vs TSV Aubstadt
20:00 Turkgucu-Ataspor 1 vs V. Aschaffenburg 1

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

19:00 Zwickau vs E.Cottbus
19:00 Greifswalder FC vs Luckenwalde
19:00 Berlin AK 07 vs C. Leipzig
19:30 Meuselwitz 1 vs RW Erfurt 1

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Nam

20:00 Stuttgart II vs TSG Balingen
20:00 Barockstadt FL vs Offenbach

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Schalke 04 II vs FC Koln II
20:00 Wuppertaler vs Paderborn 07 II

Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup Nữ

05:00 Mexico Nữ vs Paraguay Nữ
08:15 Mỹ Nữ vs Colombia Nữ

Lịch thi đấu U23 Anh

20:00 Liverpool U21 vs Aston Villa U21

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay và rạng sáng mai) – Lịch thi đấu các giải bóng đá lớn như Ngoại hạng Anh, Tây Ban Nha, Italia, Đức, Pháp. Bồ Đào Nha, Hàn Quốc, Nhật bản…..

Lịch thi đấu – Cập nhật chính xác ngày, giờ diễn ra trận đấu giúp quý đọc giả không bị bỏ lỡ những trận cầu hấp dẫn trong nước và quốc tế.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu trên website Nhandinh24h.com được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Đối tác: Kết quả bóng đá | Tỷ lệ | Lịch thi đấu | Bảng xếp hạng | Ngoại Hạng Anh | Tây Ban Nha | Italia | Chuyển nhượng | Bóng đá Việt nam | Bóng đá quốc tế | ty so bong da truc tuyen | keo bong da hom nay | kqbd c1 | bongdaso | lịch phát sóng bóng đá hôm nay | 188bongda | 188bet link | Hi889 Link Hi88 | kv999club | qh88 đăng nhập | qh88 |Nhận Định bóng đá | sunwin | sunwin | SBOBET

DMCA.com Protection Status