Lịch thi đấu Bóng Đá

Giờ Chủ VS Khách

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

15:00 Nieciecza vs Banik Ostrava
15:00 Farul Constanta vs Chindia Targoviste
15:00 Chrobry Glogow vs Gornik Polkowice
15:00 Nice vs Lausanne Sports
15:30 Hajduk Split vs Kisvarda FC
15:30 Zaglebie Sosno vs Odra Opole
15:30 Pribram vs Sellier&Bellot Vlasim
16:00 Warta Poznan vs Miedz Legnica
16:00 GKS Tychy vs Skra Czestochowa
16:00 Hradec Kralove vs Varnsdorf
16:00 Mlada Boleslav vs Teplice
16:00 C. Budejovice vs Dukla Praha
16:00 Winterthur vs Schaffhausen
16:00 Jagiellonia vs Chojniczanka
16:00 Sigma Olomouc vs SK Prostejov
16:00 Piast Gliwice vs Stal Rzeszow
16:00 MFk Karvina vs Zlin
16:00 Slovan Liberec vs Usti & Labem
16:30 Wisla Krakow vs Resovia
17:00 Sonderjyske vs Esbjerg FB
18:00 Odense BK vs AC Horsens
18:00 Fremad Amager vs Hvidovre IF
18:00 Lyngby vs Nykobing
18:00 Ajax vs Paderborn 07
19:00 Koblenz vs Fort.Dusseldorf
19:00 Dordrecht 90 vs Kortrijk
19:00 Wil 1900 vs Dornbirn
19:00 Bishop Auckland vs Middlesbrough
19:00 Wormatia Worms vs Mainz
19:00 Fortuna Sittard vs Vik.Koln
19:00 Deinze vs Union Saint-Gilloise
19:00 Crystal Palace vs Accrington
19:00 Feyenoord vs Kobenhavn
19:00 Osnabruck vs Wolfsburg
19:00 Reading vs Colchester Utd
19:00 Watford vs Cambridge Utd
19:30 Standard Liege vs RWD Molenbeek
19:30 Brondby vs Aarhus AGF
19:30 RKC Waalwijk vs TOP Oss
20:00 Sturm Graz vs Liefering
20:00 Montrose vs Arbroath
20:00 Eupen vs A.Aachen
20:00 Wolfsberger AC vs Holstein Kiel
20:00 Peterhead vs Dundee
20:00 Greuther Furth vs Pardubice
20:00 Freiburg vs Elversberg
20:00 PSV Eindhoven vs Cercle Brugge
20:30 RB Salzburg vs Olympiakos
20:30 TuS BW Lohne vs Schalke 04
20:30 Club Brugge vs Beerschot-Wilrijk
20:30 Groningen vs PAOK
21:00 Spartak Moscow vs Yenisey
21:00 Antwerpen vs KV Mechelen
21:00 Luzern vs Vaduz
21:00 Babelsberg vs Hertha Berlin
21:00 MFK Chrudim vs Jihlava
21:00 Aust Lustenau vs St. Gallen
21:00 Sigma Olomouc vs MSK Zilina
21:00 AZ Alkmaar vs Zwolle
21:00 Lens vs Paris FC
21:00 Livingston vs Greenock Morton
21:30 Koblenz vs Fort.Dusseldorf II
21:30 Magdeburg vs Union Berlin
21:30 Radnicki Nis vs Slask Wroclaw
21:30 Rapid Wien vs AEK Larnaka
21:30 Thun vs Stade L. Ouchy
22:00 Gornik Leczna vs Voluntari
22:00 Lask vs Rapid Bucuresti
22:00 Maritsa Plovdiv vs Sibenik
22:00 Brno vs Slo. Bratislava
22:00 Auxerre vs Grenoble
22:15 Osnabruck vs Hannover 96
22:30 Astoria Walldorf vs Hoffenheim
22:30 Sturm Graz vs Blau Weiss Linz
22:30 OH Leuven vs Charleroi
22:30 Erzgebirge Aue vs Lok.Leipzig
22:59 Bohemians 1905 vs Cracovia Krakow
22:59 CSKA 1948 Sofia vs Apoel FC
22:59 Toulouse vs Nimes
23:30 FK Partizan vs Fenerbahce
23:30 Slaven Belupo vs Zalaegerzseg
23:30 Fenerbahce vs FK Partizan
23:45 Servette vs Neuchatel Xamax
00:00 Sion vs Dinamo Kiev
00:00 Go Ahead Eagles vs Lok. Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

21:00 Belshina Bobruisk vs Arsenal Dzyarzhynsk
22:59 Dinamo Minsk vs Isloch

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

21:00 Trans Narva vs Paide Linname.
23:30 TJK Legion vs Flora Tallinn
00:00 Vaprus Parnu vs Tammeka Tartu

Lịch thi đấu VĐQG Georgia

21:00 Sioni Bolnisi vs FC Telavi
21:00 Samgurali Tskh. vs Lokomotiv T

Lịch thi đấu VĐQG Iceland

22:59 Vestmannaeyjar vs Breidablik

Lịch thi đấu VĐQG Ireland

01:45 Sligo Rovers vs Shelbourne

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan

19:00 Shakhter Kar. vs Aktobe
21:00 Atyrau vs FK Taraz

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

22:00 Supernova Riga vs FK Auda

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

20:00 FK Jonava vs Suduva
22:00 Banga vs FK Panevezys
00:00 FK Riteriai vs Kauno Zalgiris

Lịch thi đấu VĐQG Na Uy

21:00 FK Jerv vs Haugesund
22:59 Odd Grenland vs Bodo Glimt

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

19:00 Honka vs IFK Mariehamn
21:00 Helsinki vs KuPS
21:00 AC Oulu vs VPS Vaasa
22:00 Lahti vs Inter Turku

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

20:00 AIK Solna vs Mjallby AIF
22:30 Helsingborg vs Kalmar

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

16:00 FC Tokyo vs Avispa Fukuoka
16:30 Kashiwa Reysol vs Kashima Antlers
16:30 Sanf Hiroshima vs Jubilo Iwata
16:30 Kyoto Sanga vs Consa. Sapporo
17:00 Shimizu S-Pulse vs Yokohama FM
17:00 Cerezo Osaka vs Kawasaki Fro.
17:00 Shonan Bellmare vs Nagoya Grampus
17:00 Gamba Osaka vs Urawa Red
17:30 Sagan Tosu vs Vissel Kobe

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

16:00 Jeju Utd vs FC Seoul
17:00 Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai
17:00 Gimcheon Sangmu vs Jeonbuk H.Motor
18:00 Seongnam Ilhwa Ch. vs Gangwon

Lịch thi đấu VĐQG Jordan

22:59 Al Salt vs Sheikh Hussein
01:30 Al Aqaba SC vs Faisaly (JOR)

Lịch thi đấu Malay Super League

20:00 Melaka FA vs Darul Takzim

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

16:30 Balestier Kh. vs Geylang Intl

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

18:00 Bình Định 1 vs HA Gia Lai 1
18:10 Hải Phòng vs Sài Gòn FC
19:15 TP.HCM vs Thanh Hóa

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

01:30 Tigre vs Talleres Cordoba
04:00 Godoy Cruz vs Colon
04:00 Velez Sarsfield vs Atletico Tucuman
06:30 Gimnasia LP vs Defensa YJ

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

02:30 Fluminense/RJ vs Corinthians/SP
02:30 Juventude/RS vs Atl. Mineiro/MG
05:00 Ceara/CE vs Internacional/RS
05:00 Santos/SP vs Flamengo/RJ
07:00 Palmeiras/SP vs Athletico/PR

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

02:00 Jorge Wilstermann vs CA Palmaflor
04:15 Real Tomayapo vs Royal Pari
06:30 Oriente Petrolero vs The Strongest

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

02:00 Palestino vs U. Espanola
04:30 Univ. de Chile vs U. La Calera
07:00 Huachipato vs Curico Unido

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

04:00 Cerro Porteno vs Tacuary FBC
06:15 Resistencia SC vs Libertad

Lịch thi đấu VĐQG Peru

01:00 Dep. Municipal vs Cesar Vallejo
03:15 Cienciano vs Uni.San Martin
05:00 Carlos A. Mannucci vs Sporting Cristal
06:00 Binacional vs Carlos Stein

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

20:00 Albion FC (URU) vs CA Torque
01:00 Liverpool P. (URU) vs CA Rentistas
04:00 Sportivo Cerrito vs Cerro Largo
06:00 Dep. Maldonado vs Wanderers

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

04:00 Dep.Tachira vs Mineros Guayana
06:15 Caracas vs Zulia FC

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

06:37 Toronto vs Seattle Sounders
07:07 Minnesota Utd vs Real Salt Lake
09:07 Vancouver WC vs Los Angeles FC

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

05:00 Chivas Guad. vs Juarez
05:00 Necaxa vs Toluca
07:05 Tigres UANL vs Cruz Azul
09:05 Club America vs Atlas

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

21:00 PEPO vs EIF Ekenas
21:00 SJK Akatemia vs Jaro
21:00 PIF Parainen vs PK-35

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

20:00 Dalkurd FF vs Landskrona
20:00 Ostersunds vs Utsiktens BK
22:00 Osters vs Skovde

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

12:00 Blaublitz Akita vs Renofa Yamaguchi
16:00 Grulla Morioka vs Omiya Ardija
16:00 Ventforet Kofu vs V-Varen Nagasaki
16:00 Mito Hollyhock vs Yokohama FC
16:00 Machida Zelvia vs Vegalta Sendai
17:00 Oita Trinita vs JEF United Chiba
17:00 Montedio Yama. vs Tochigi SC
17:00 Okayama vs Roas. Kumamoto
17:00 Zweigen Kan. vs Tokushima Vortis
17:30 Thespa Kusatsu vs Alb. Niigata (JPN)

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

16:00 Bucheon 1995 vs Daejeon Hana Citizen
16:00 Ansan Greeners vs Anyang
18:00 GimPo Citizen vs Gwangju

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG

15:30 Phù Đổng vs Cần Thơ
18:00 Bà Rịa Vũng Tàu vs Đăk Lăk

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

00:10 Deportivo Riestra vs Nueva Chicago
01:00 Almirante Brown vs Estudiantes Rio Cuarto
04:05 Estudiantes BsAs vs Agropecuario AAC
05:10 All Boys vs Quilmes
06:10 Chacarita Jrs vs Brown de Adrogue

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

21:00 Londrina/PR vs CSA/AL
02:00 Ituano/SP vs Criciuma/SC
04:30 Nautico/PE vs Novorizontino/SP
06:30 CRB/AL vs Guarani/SP

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

23:30 Rangers Talca vs CCDA Fernandez Vial
23:30 Temuco vs Deportes Santa Cruz

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:35 Indy Eleven vs Miami FC
06:35 Atlanta United II vs El Paso Locomotive
06:35 Tampa Bay Rowdies vs Memphis 901
07:05 Louisville City vs Birmingham Legion
08:05 SA Scorpions vs Ch. Battery
09:05 Monterey Bay FC vs New Mexico United
09:35 Phoenix Rising vs Orange County SC
09:35 Las Vegas Lights vs Detroit City FC

Lịch thi đấu Giao Hữu BD Nữ

22:59 Hà Lan Nữ vs Phần Lan Nữ

Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan

19:00 Narpes Kraft vs VIFK Vaasa
19:00 JIPPO vs PeKa
21:00 Hameenlinna vs SalPa Salo
21:00 KaaPo Kaarina vs Jazz
21:00 RoPS Rovaniemi vs Jyvaskyla JK
21:00 Atlantis vs PPJ
21:00 Futura vs NJS Nurmijarvi
22:00 Ilves-Kissat vs Espoo

Lịch thi đấu Aus Brisbane

14:00 Taringa Rovers vs Grange Thistle
14:00 Surfers Paradise vs Samford Rang.

Lịch thi đấu Aus FB West Premier

14:00 Sorrento vs Perth SC
14:00 Perth RedStar 1 vs Floreat Athena 1
14:00 Cockburn City vs Inglewood Utd
14:00 Balcatta vs Armadale SC
14:00 Gwelup Croatia 1 vs Bayswater City 1

Lịch thi đấu Aus New South Wales

12:00 North Shore Mariners vs Mt Druitt Town
12:30 Sutherland Sharks vs APIA Tigers

Lịch thi đấu Aus Queensland

14:30 Brisbane City vs Gold Coast Knights
16:00 Eastern Suburbs vs Peninsula Power

Lịch thi đấu Aus South Sup.League

12:00 West Torrens vs Croydon Kings
12:30 Adelaide Comets vs Metro Stars
12:30 White City W. vs Adelaide City
12:30 SA Panthers vs Adelaide Olympic
12:30 Sturt Lions vs Campbelltown City

Lịch thi đấu Aus Victoria

12:00 Eastern Lions vs South Melbourne
12:00 Avondale Heights vs Dandenong Th.
15:00 Altona City vs Port Melbourne
16:00 Hume City vs Melb. Knights

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản

13:00 Azul Claro Numazu vs Gainare Tottori
14:30 Iwaki FC vs Tegevajaro Miyazaki
15:00 Fujieda MYFC vs Ehime FC
15:00 Fukushima Utd vs Kataller Toyama
16:00 Sagamihara vs Nagano Parceiro
16:00 Giravanz Kita. vs Kagoshima
17:00 Vanraure Hachinohe vs Matsumoto Yama.

Lịch thi đấu Japan Football League

11:00 Verspah Oita vs Tokyo Musashino
12:00 FC Osaka vs Reinmeer Aomori
12:30 TIAMO Hirakata vs Sony Sendai
13:00 Suzuka Point Getters vs Nara Club
16:00 Honda FC vs Honda Lock

Lịch thi đấu Nữ Nhật

13:00 Cerezo Osaka Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ
13:00 Gunma W. Star Nữ vs NGU Loverledge Nữ
14:00 Setagaya Sfida Nữ vs AS Harima Albion Nữ

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc

15:00 Gyeongju KHNP vs Siheung Citizen
17:00 Paju Citizen vs Changwon City
17:00 Cheonan City vs Cheongju FC
17:00 Gimhae City vs Mokpo City

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

06:05 NJ/NY Gotham Nữ vs Chicago RS Nữ

Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á

15:00 Myanmar U19 vs Brunei U19
17:00 Thái Lan U19 1 vs Philippines U19 1
20:30 Việt Nam U19 vs Indonesia U19

Lịch thi đấu Giao Hữu U17

04:00 Dominican U17 vs Bolivia U17
07:00 Colombia U17 vs Paraguay U17

Lịch thi đấu Giao Hữu U18

23:00 Pháp U18 vs T.N.Kỳ U18
02:00 Italia U18 vs Ma Rốc U18

Lịch thi đấu U20 Brazil

20:00 Atletico/PR U20 vs Chapecoense U20
01:00 Santos/SP U20 vs Internacional/RS U20
01:00 Atl. Mineiro/MG U20 vs Palmeiras/SP U20
01:00 RB Bragantino/SP U20 vs Atletico/GO U20
02:00 Sao Paulo/SP U20 vs Botafogo/RJ U20

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (đêm nay và rạng sáng mai) – Lịch thi đấu các giải bóng đá lớn như Ngoại hạng Anh, Tây Ban Nha, Italia, Đức, Pháp. Bồ Đào Nha, Hàn Quốc, Nhật bản…..

Lịch thi đấu – Cập nhật chính xác ngày, giờ diễn ra trận đấu giúp quý đọc giả không bị bỏ lỡ những trận cầu hấp dẫn trong nước và quốc tế.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu trên website Nhandinh24h.com được thiết kế theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

Đối tác: Kết quả bóng đá | Tỷ lệ | Lịch thi đấu | Bảng xếp hạng | Ngoại Hạng Anh | Tây Ban Nha | Italia | Chuyển nhượng | Bóng đá Việt nam | Bóng đá quốc tế | ty so bong da truc tuyen | keo bong da hom nay | kqbd c1 | bongdaso | lịch phát sóng bóng đá hôm nay | 188bongda | 188bet link | EUBET- Nhà cái số 1

DMCA.com Protection Status